เราได้จัดงานลดกระหน่ำสกินและเอฟเฟคหมวกครั้งใหญ่ที่มีสินค้าร่วมรายการกว่าร้อยชิ้นในราคาสุดพิเศษ!
เลือกชมสินค้าลดราคาได้ คลิกที่นี่ ค่ะ

การลดราคาเริ่มต้น ณ บัดนี้จนถึงวันที่ 15 มกราคม 2019 เวลา 10:00 (เวลาไทย) หรือ วันจันทร์ที่ 14 มกราคม 2019 เวลา 22:00 (เวลาท้องถิ่นจากเครื่องของคุณ)

หากคุณต้องการแต้มเพื่อซื้อสินค้า เราขอแนะนำ Core Supporter Packs และ Betrayal Supporter Packs ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ! เราหวังว่าทุกคนจะมีวันหยุดสุดสัปดาห์ที่ยอดเยี่ยมนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม