ตัวละครหายหลังจาก link id ผ่านทางเว็ปไซด์ครับ

ผมได้ทำการผูกไอดี steam กับ หน้าweb site ผ่าน email ปกติ แล้วตัวละครหาย
ปกติเล่นผ่าน steam แต่อยากล็อคอิน ผ่านทางตัวเกมส์ปกติ เลยทำการผูกไอดีกัน
เพื่อจะโหลดตัวเกมส์ปกติ มาเล่น โดนไม่ผ่าน steam ครับ แต่ตัวละครหายไปหมดเลย

ผมส่งe-mail ไปแล้วครับ ใช้ เมล kittivongtrakul@gmail ผูกครับ
เขาแก้ไขให้ยังไงบ้างมั้ยครับ ผมก็พึ่งlink steam ไปตัวหายหัวร้อนเลย
เข้า id ที่ผูกกับสตีมผิดหรือปล่าว

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม