หากคุณเป็นคนที่ชอบแฟชั่นแนวปีศาจ ห้ามพลาดเอฟเฟควาร์ป Infernal Demon King นี้นะคะ ประกอบขึ้นจากเขาอันบิดเบี้ยวมากมายและวาร์ปนี้กำลังลุกไหม้ด้วยเปลวไฟสีส้ม รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือเลือกซื้อสินค้าได้ที่นี่ค่ะ

หากคุณกำลังมองหาชุดที่เข้ากันได้ดีเราขอแนะนำ Dragon Hunter Armour Set, Dragon Hunter Wings และ Dragon Hunter Weapon Effect คู่กับ Infernal Skull, Fire Character Effect และ Heartseeker Weapon

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม