ข่าวดีสำหรับทาสแมวสวัสดีเราได้เพิ่มแมวใหม่เข้ามาในร้านค้าของเราอีกหนึ่งตัว! Afterlife Cat จะคอยเฝ้ารอวันที่มันจะได้เข้าไปอยู่กับเพื่อนๆขนปุยในที่ซ่อนของคุณ รับชมตัวอย่างได้ด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ!

หากคุณกำลังมองหาเสื้อผ้าที่เข้ากันได้กับ Afterlife Cat เราขอแนะนำ Gloom Armour Set และ Wings คู่กับ Smoking Hood, Pitch Black Bandana, Holy Eyes, Black Character Effect และ Sin Sword

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม