โอบกอดธรรมชาติอันสวยงามและอันตรายไปกับ Night Lotus Scourge Arrow ใหม่ล่าสุด! สินค้าแฟชั่นชิ้นนี้จะมาแทนที่เอฟเฟคมาตรฐานของสกิล Scourge Arrow ด้วยดอกบัวม่วง รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าในร้านค้าของเราค่ะ

หากคุณกำลังมองหาแฟชั่นที่เข้ากันเราขอแนะนำแฟชั่นสีม่วงจากร้านค้าของเราอย่างเช่น ชุดเกราะเซ็ต Madcap, หมวกฮู้ด Madcap, ผ้าคลุม Madcap, เอฟเฟคตัวละคร Madcap และ เอฟเฟคอาวุธ Madcap

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนมาโดยตลอดค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม