เซิร์ฟเวอร์ระบบ PC จะรีสตาร์ทในอีก:
ซึ่งจะกลับมาเปิดให้บริการอีกครั้งภายใน โดยประมาณ

แฟร์ชั่น จากการทำเควสไม่เข้าตัว ทำยังไงดีครับ

ผมทำเควสปลดล็อกแฟร์ชั่นแล้ว มันขึ้นว่าได้รับแล้ว แต่พอมาหาใส่มันไม่มีครับ ทำยังไง ดีครับ ขอบคุณครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 20 ก.ย. 2022 11:56:04
ตามด้วยครับ ทำถึง 26 ชาเลนจ์แล้ว แต่ปีกไม่อัพให้ เซงมากๆ
/recheck_achievements (เอาไปพิมพ์ในเกมครับ)
ตามด้วยครับผมก็เป็น
ชาเรน 26 แล้วไม่ได้ปีก lv.3 เหมือนกันครับ งง อยู่

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม