เรารวบรวมผลงานที่ซ่อนที่ชุมชนผู้เล่นของเราแชร์กันเข้ามาในเว็บบอร์ดจัดแสดงผลงานที่ซ่อนมาให้ชื่นชมกันในข่าววันนี้ค่ะ! หากคุณต้องการที่ซ่อนใหม่หรือขาดแรงบันดาลใจในการตกแต่งที่ซ่อนใหม่ของคุณ ลองมาดูกันได้ในวิดีโอด้านล่างนี้นะคะ!

เรามีรายชื่อของที่ซ่อนที่จัดแสดงในวิดีโอทางด้านล่างนี้ค่ะ (มีไฟล์ .hideout ให้ดาวน์โหลดในลิงค์ของกระทู้ที่ซ่อน):

นอกจากนี้เรายังอยากจัดแสดงที่ซ่อน Vergiliae ของ Arthur_von_Schreyer ที่จัดให้กับผู้สนับสนุนของเขา ลองดูวิดีโอของเขากันได้ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม