เราจัดงานลดราคาปีกกับสินค้าแฟชั่นกันในช่วงสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! ลองดูสินค้าแฟชั่นทั้งหมดที่ลดราคากันได้นะคะ งานลดราคานี้จะจัดตลอดช่วงสุดสัปดาห์และสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 1 พฤษภาคม 2023 เวลา 20:00 น. ค่ะ (เวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

ต้องการแรงบันดาลใจไหมคะ? ลองดูภาพสกรีนช็อตทางด้านล่างที่มีปีกผู้เรียกพิราบชุบ Gold ที่ลดราคาซึ่งใช้ควบคู่ไปกับชุดเกราะเซ็ต Mercurial ค่ะ! อาวุธในภาพสกรีนช็อตนี้จะไม่ใช่สินค้าแฟชั่นค่ะ แต่เป็นดาบยูนิค Redblade มาใหม่จากลีก Crucible นะคะ!

หากคุณต้องการแต้มไว้ใช้ในงานลดราคานี้ เราขอแนะนำแพ็คสนับสนุนคอร์หรือ Crucible นะคะ!

ขอขอบคุณเป็นอย่างยิ่งที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม