เราเพิ่งประกาศงานประกวดแฟนอาร์ต Crucible ไปเมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมาค่ะ งานนี้เปิดโอกาสให้ชุมชนผู้เล่นสร้างสรรค์แฟนอาร์ตที่ได้รับแรงบันดาลใจจากเนื้อหาใหม่ในภาคเสริม Crucible นะคะ เชิญชมผลงานแฟนอาร์ตชุดแรกได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

ไอนาร์กินชีสละลาย (Einhar Eating Melted Cheese) ผลงานโดย Meowlock

พิกเซลอาร์ตเตาหลอมครูซิเบิล (Pixel Art Crucible Forge) ผลงานโดย Steelsoldier

ภาพเรนเดอร์สามมิติของ The Redblade (The Redblade 3D Render) ผลงานโดย Tompura

พิกเซลอาร์ต Blood Price (Pixel Art Blood Price) ผลงานโดย Steelsoldier

งานประกวดนี้ยังมีเวลาให้คุณได้แสดงพรสวรรค์อีกเยอะนะคะ! คุณสามารถส่งผลงานเข้ามาร่วมสนุกกันได้ด้วยการโพสต์ในกระทู้นี้ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม