เราจะเริ่มกิจกรรมคัดเลือกนักแข่ง ExileCon ครั้งแรกในอีก 30 นาทีข้างหน้าค่ะ! ตอนนี้คุณสามารถเข้าร่วมกิจกรรมเพื่อชิงตำแหน่งนักแข่งรอบสุดท้ายในงาน ExileCon ได้แล้วนะคะ หากคุณไม่สามารถร่วมกิจกรรมได้ในวันนี้ คุณยังมีโอกาสอยู่ค่ะ! เราจะจัดกิจกรรมคัดเลือกนักแข่งอีก 3 ครั้งใน 3 สัปดาห์ข้างหน้าทุกวันศุกร์เวลา 4:00 น. นะคะ คุณสามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับกิจกรรมและของรางวัลได้ในประกาศนี้ค่ะ

คุณสามารถติดตามชมบรรยากาศความสนุกสนานจาก Path of Exile กันได้ในงานถ่ายทอดสดอย่างเป็นทางการของเราใน twitch.tv/pathofexile ตอนนี้ค่ะ! กิจกรรมนี้จะมีการพากย์โดย ZiggyD กับ RaizQT ดังนั้นงานนี้มีความบันเทิงแน่นอนค่ะ

ขอให้ทุกคนโชคดีนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม