ชุมชนผู้เล่นของเราแสดงพรสวรรค์ให้เราทึ่งกันได้ตลอดเลยค่ะ เราขอโชว์ผลงานของพวกเขาในข่าววันนี้นะคะ มารับชมกันค่ะ!

อาบไอดิจิตอล (The Digital Bath | Witch Fanart) ผลงานโดย Karnivorous

รอยสักเอลเดอร์กับ Exalted Orb (Elder and Exalted Orb Tattoos) ผลงานโดย johk4r

ติดขวดยา (Flaskaholic) ผลงานโดย To-Binge via Reddit

เชปเปอร์ชาวสวนแห่งดวงดารา (Celestial gardener Shaper) ผลงานโดย @SK_Gunoo ผ่านทาง Twitter

ไพ่ Juggernaut สลายกระดูก (Boneshatter Jugg Card) ผลงานโดย felipegrebogeart ผ่านทาง Reddit

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม