งานประกวดแฟนอาร์ต Crucible ของเรายังไม่จบค่ะ แถมเราได้รับผลงานเด็ดๆ เข้ามาตั้งหลายชิ้นอีกด้วย! ลองดูผลงานชิ้นเลิศบางส่วนจากชุมชนผู้เล่นของเราได้ทางด้านล่างนี้นะคะ!

ผู้คุมเตาหลอมไททัน (Titan Forgemaster) ผลงานโดย Zikah

”ไม่เป็นไรน่า อีกแค่นิดเดียว” ("It's fine, just a little more") ผลงานโดย Sabacu

รูปปั้นเตาหลอม (Crucible Statue) ผลงานโดย generalnoodles

ทัศนะบรรพชน (Ancestral Vision) ผลงานโดย Thesnakepit

สปอยล์

เตาหลอมแห่งไททัน (The Forge of the Titans) ผลงานโดย Karnivorous

เตาหลอมพิกเซล (Pixel Forge) ผลงานโดย Oxy_Slayer

งานประกวดนี้ยังมีเวลาให้คุณได้แสดงพรสวรรค์อยู่นะคะ ส่งผลงานเข้ามาร่วมสนุกกันได้ด้วยการโพสต์ในกระทู้นี้ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม