ตอนนี้ยังเหลือเวลาอีก 2 สัปดาห์สำหรับงานประกวดแฟนอาร์ต Crucible ของเราค่ะ คุณยังมีเวลาสร้างสรรค์และส่งผลงานเข้ามาร่วมสนุกกันอยู่นะคะ! ส่วนวันนี้เรารวบรวมผลงานบางชิ้นเอาไว้ในข่าวแล้ว มารับชมกันได้ค่ะ!

”หวังว่าจะไปได้ดี” ("Fingers crossed") ผลงานโดย Akira159

«มหาอัคคีเอ๋ย! จงประทานอาวุธที่ทิ่มแทงถึงห้วนภาให้แก่ข้าด้วยเถิด!» (« Ô mighty flame ! Grant me a weapon wich can stab the very skies ! ») ผลงานโดย Varen_Dante

หุ่นเชิด (The Marionette) ผลงานโดย AiryOffline

เตาหลอมแห่งไททัน (Forge of the Titans) ผลงานโดย pravaltar

ภาพพิกเซลเอฟเฟควาร์ปพาลาดิน (Pixel Paladin Portal Effect) ผลงานโดย Meowlock

เตาหลอมครูซิเบิล (Crucible Forge) ผลงานโดย Iscandel

คุณยังมีเวลาอวดพรสวรรค์ในงานนี้อีกมากมายค่ะ! ส่งผลงานมาร่วมสนุกกันได้ด้วยการโพสต์ในกระทู้นี้นะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม