งานประกวดแฟนอาร์ต Crucible ของเราจะสิ้นสุดลงและไม่รับเปิดผลงานชิ้นอื่นๆ ในเวลาเที่ยงวันของวันพรุ่งนี้ตามเวลาไทยค่ะ อย่าลืมส่งผลงานเข้ามาร่วมสนุกให้ทันเวลานะคะ! แต่ตอนนี้เราขอนำเสนอผลงานบางส่วนในโพสต์ไฮไลท์งานประกวดนี้เป็นครั้งสุดท้ายค่ะ! มารับชมกันทางด้านล่างนะคะ!

ผู้หลอมละลาย (Molten One) ผลงานโดย xfey

เตาหลอมไททัน (Titan Forge) ผลงานโดย Akira159

การ์ตูน (Comic) ผลงานโดย lolozori

”การ์ตูน”

ของเล่นกระดานเขียนลบครูซิเบิล (Crucible Megasketch) ผลงานโดย Romanovic

หัวขโมยแห่งเวร์แคลส์ท (The Thief of Wraeclast) ผลงานโดย PropagandaPandá

ธนู Widowhail จาก Path of Exile (PoE Widowhail) ผลงานโดย 51R3N

มันล่ำเวอร์มาหล่อหลอม (Maroider Forging) ผลงานโดย francodaniel01

มอรอว์เดอร์ (Marauder) ผลงานโดย PinnyVyx

อย่าลืมนะคะว่าเราจะปิดรับผลงานทุกชิ้นในเที่ยงวันของวันพรุ่งนี้ตามเวลาไทย! ส่งผลงานมาร่วมสนุกกันได้ด้วยการโพสต์ในกระทู้นี้นะคะ

ขอให้ผู้ร่วมประกวดโชคดีกันถ้วนหน้าค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม