กิจกรรมคัดเลือกนักแข่ง ExileCon ครั้งสุดท้ายจะเริ่มขึ้นในอีก 30 นาทีข้างหน้า โดยคุณสามารถร่วมกิจกรรมล่วงหน้าได้ตั้งแต่ตอนนี้ค่ะ ใครจะชิงชัยในกิจกรรมคัดเลือกนักแข่งครั้งสุดท้ายเพื่อไปแข่งขันกับ imexile, tytykiller และ Havoc ในงานแข่งขันรอบสุดท้ายของ ExileCon 2023 กันแน่? ลุ้นไปกับผู้ชนะในงานแข่งแสนระทึกที่ twitch.tv/pathofexile พร้อมการพากย์จาก ZiggyD และ RaizQT ค่ะ!

คุณสามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับกิจกรรมคัดเลือกนักแข่งและของรางวัลต่างๆ ได้ในประกาศนี้นะคะ

เราขอเตือนทุกคนเอาไว้ว่าการใช้ตัวละครและชื่อสตรีมที่ไม่เหมาะสมในการแข่งขันจะทำให้คุณถูกตัดสิทธิ์จากกิจกรรมนี้หรือกิจกรรมอื่นๆ ซีรีส์เดียวกันในอนาคตค่ะ คุณสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ในประกาศแจ้งเตือนเมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมานะคะ

เราขอแจ้งว่าถึงแม้ว่ากิจกรรมนี้จะมี Seed ที่ตายตัว แต่เมื่อไอนาร์เกิดขึ้นแบบสุ่มขึ้นมาในด่าน เขาอาจทำให้เค้าโครงของด่านบางส่วนเปลี่ยนแปลงไปเล็กน้อย แต่ส่วนอื่นๆ ของด่านจะมีลักษณะเหมือนเดิมค่ะ

ทั้งนี้คุณสามารถรับชมวิดีโอกิจกรรมคัดเลือกครั้งที่ผ่านๆ มาได้ทางด้านล่างนี้:
ขอให้ทุกคนโชคดีนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม