เราได้ทำการวางขายเอฟเฟคตัวละคร Dragon Hunter แล้ว ซึ่งมันจะใส่เอฟเฟคไฟสีดำส้มให้กับตัวละครของคุณ
ชมตัวอย่างได้ในคลิปวีดีโอข้างล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อซื้อไว้เป็นเจ้าของค่ะ

เอฟเฟคนี้เข้ากันได้อย่างดีกับชุดเกราะเซ็ต Dragon Hunter และแฟชั่นอื่นๆแนวไฟที่มีวางขายในร้านค้า
ลองใส่มันคู่กับ ชุดเกราะเซ็ต Pyre Knight, ปีกไฟ และ เอฟเฟคอาวุธไฟ ก็ดูดีนะคะ

แล้วอย่าลืม สินค้าแฟชั่นช่วงเทศกาลนี้ Snowman แต่งที่ซ่อน, ลูกหมีขั้วโลก และ หน้ากากเยติ ใกล้หมดเขตวางขายแล้วนะคะ
มันจะมีวางขายแค่ช่วงเดือนธันวาคมเท่านั้น เพราะฉะนั้นถ้าใครต้องการสะสมห้ามพลาดค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม