เราได้วางขายชุดเกราะเซ็ต Purple Crystal และผ้าคลุมที่เข้ากันแล้ว มันถูกออกแบบมาในโทนสีที่พวกเราชื่นชอบค่ะ
ชุดเกราะเซ็ต Purple Crystal นี้เป็นอีกโฉมของ ชุดเกราะเซตที่พึ่งวางขาย ล่าสุดนี้นะคะ
รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอข้างล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อซื้อไว้เป็นเจ้าของค่ะ

]

หากคุณกำลังมองหาสุดยอดชุดแฟชั่นสีม่วง เราขอแนะนำให้ใส่ชุดเกราะเซ็ต Purple Crystal นี้พร้อมกับ
Undertaker Back Attachment, Undertaker Weapon Effect หรือ Purple Weapon Effect และ ถ้ามันยังม่วงไม่พอ เติม Purple Character Effect เข้าไปอีกเป็นอันจบพิธีค่ะ

ขอขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม