สมาชิกจากคอมมิวนิตี้ของเรา Kammell ได้จัดงานแข่ง Hardcore Betrayal Duo ขึ้นมาในสุดสัปดาห์นี้ค่ะ
แม้ว่ามันจะไม่ใช่กิจกรรมที่เราสนับสนุนอย่างเป็นทางการ แต่เราก็อยากจะชวนทุกคนมาเข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขันของ Path of Exile นี้!

โดยกิจกรรมนี้จะเป็นการแข่งเก็บเลเวลเป็นคู่ให้ถึง 85 เงื่อนไขการชนะคือมีผู้เล่นคนใดคนหนึ่งในคู่ถึง 85 ก่อนก็ได้ค่ะ
โดยจะต้องจัดทีมก่อนการแข่งขัน แล้วถ้าเป็นไปได้ผู้เข้าแข่งขันจะต้องมีประวัติการแข่งก่อนหน้านี้ค่ะ
คุณสามารถสมัครเข้าร่วมการแข่งขันได้โดยการโพสใน กระทู้นี้ หรือ ส่งข้อความไปหา Kammell ก็ได้ค่ะ

การแข่งขันครั้งนี้มีเงินรางวัลด้วยนะคะ ได้รับการสนับสนุนจาก Kammell เองเลยค่ะ
กิจกรรมนี้จะถูกสร้างขึ้นในลีกแบบ Betrayal โดยไม่มีม็อดใดๆ
แต่ทว่าเล่นเป็นคู่เท่านั้น นั่นหมายความว่าคุณจะสามารถเทรดและเล่นได้กับคู่ของคุณเท่านั้น
การเทรดหรือเข้าปาร์ตี้กับผู้เล่นอื่นจะทำให้คุณถูกตัดสิทธิ์ค่ะ

กิจกรรมจะเริ่มต้นวันเสาร์ที่ 26 เวลา 11:00 (เวลาแปซิฟิก)
คุณสามารถดูนับถอยหลังสู่เวลาเริ่มกิจกรรมได้โดยการ คลิกที่นี่ ค่ะ
กิจกรรมนี้จะถูกพากย์สดบน Twitch โดย ZiggyD และ Octavian ค่ะ!
งานนี้ทั้งผู้ชมและผู้ร่วมแข่งขันสนุกแน่นอนค่ะ แล้วเจอกันนะคะ!

คุณสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ โพสต์หลักของ Kammell ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม