เราได้ โพสต์แผนการพัฒนาสำหรับปี 2019 ไปเมื่อสัปดาห์ที่แล้วนะคะ และเราอยากจะอัพเดททุกคนให้รู้ว่าเรากำลังทำอะไรอยู่กันแน่ ณ ตอนนี้ค่ะ

เมื่อต้นสัปดาห์นี้เราได้ปล่อย แพท 3.5.2 ซึ่งแก้บักหลายอย่างที่ยังเหลืออยู่ของ Betrayal นะคะ
หลังจากนั้นเราก็ได้แก้ปัญหาเล็กน้อยที่เกิดขึ้นตามมาของเซิร์ฟเวอร์และตัวเกม รวมถึงปัญหาที่ยังหลงเหลืออยู่อื่นๆ
เราคอยอ่านหน้ารายงานบัคตลอดและพยายามแก้มันให้เร็วที่สุดค่ะ

สำหรับสัปดาห์หน้าเราจะเริ่มการทัวร์สื่อของ 3.6.0 ที่ซึ่งเราจะพานักข่าวไปดูว่ามีอะไรใหม่ในภาคเสริมที่กำลังจะถึงนี้
เราคาดว่าน่าจะได้ประกาศรายละเอียดตัวเต็มประมาณวันที่ 14 กุมภาพันธ์นี้นะคะ
เราแทบอดใจรอไม่ไหวที่จะโชว์ให้ทุกคนเห็นว่าเราพัฒนาอะไรอยู่หลังจาก Betrayal ค่ะ

ขั้นตอนสุดท้ายสำหรับเวอร์ชั่น PlayStation 4 ก็ใกล้เสร็จแล้วนะคะ ซึ่งเราอยู่ในขั้นตอนการขอใบรับรองและรออนุมัติค่ะ
ดูจากรูปการณ์แล้วเราน่าจะได้ปล่อยมันพร้อมกับ 3.6.0 หรืออาจจะก่อนหน้านั้นอีกในรูปแบบของ Beta Test ค่ะ
เราจะคอยแบ่งปันข้อมูลให้ทุกคนทราบเรื่อยๆนะคะ!

การวางแผนของงาน ExileCon ก็เป็นไปด้วยดี เราคาดว่าจะได้วางขายตั๋วเข้างานเร็วๆนี้นะคะ
หลังจากที่เราวางแผนชนิดของตั๋ว, ตัดสินว่าจะมีปาร์ตี้หรือไม่ ฯลฯ
มันเป็นไปได้สูงที่เราจะได้วางขายมันในอีกไม่กี่สัปดาห์นี้ (ทำให้ทุกคนมีเวลาเตรียมตัวสำหรับงานกว่า 9-10 เดือนค่ะ!)

และท้ายสุดนี้ห้ามพลาดงาน กิจกรรมการแข่งของคอมมิวนิตี้ ที่จัดโดย Kammell สุดสัปดาห์นี้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม