สุดสัปดาห์นี้เราจะลดราคาคลังเก็บของทุกชนิดนะคะ! ซึ่งจะลดราคาคลังเก็บของทุกชนิดไม่ว่าจะเป็น
Fragment, Map, Premium Stash Bundles, Premium Quad Stash, Essence, Divination Tab, Currency และ Guild Stash!
คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าที่ลดราคาทั้งหมดค่ะ

คลังเก็บของจะลดราคาทั้งสุดสัปดาห์นี้ และจะหมดเขตวันที่ 29 มกราคม 2019 เวลา 10:00 (เวลาไทย) หรือ วันจันทร์ที่ 28 มกราคม 2019 เวลา 22:00 (เวลาท้องถิ่นจากเครื่องของคุณ) ค่ะ

พร้อมกันนี้เราได้วางขาย วาป Sentinel แบบใหม่ด้วยค่ะ
ซึ่งเป็นวัดที่มีเอฟเฟคสง่างามเข้ากันกับเครื่องเปิดแผนที่ของคุณได้อย่างดีค่ะ

และอย่าลืม กิจกรรมแข่งขันของ Kammells วันหยุดนี้นะคะ คุณสามารถติดตามรับชมได้บน Twitch ของ ZiggyD's หรือ Octavian's นะคะ
ขอบคุณที่ร่วมสนับสนุน และขอให้มีความสุขในวันหยุดนี้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม