เราได้จัดงานลดราคาสินค้าแฟชั่นจากกล่องปริศนา Oriath ซึ่งมีสินค้าร่วมรายการกว่า 50 ชนิดในราคาพิเศษค่ะ!
นี่คือโอกาสดีที่จะซื้อเอฟเฟค Blood Guard, Faith Guard หรือ Oriath นะคะ!
โปรดทราบว่าสินค้ามาใหม่อย่างโล่และสัตว์เลี้ยง Oriath ไม่ร่วมรายการการลดราคาครั้งนี้นะคะ เราจะทำการลดราคาพวกมันอยู่แต่ไม่ใช่ตอนนี้ค่ะ

การลดราคาครั้งนี้จะสิ้นสุดลงวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2019 เวลา 10:00 (เวลาไทย)

คุณสามารถรับชมตัวอย่างสินค้าแฟชั่นในกล่องปริศนา Oriath ได้ในคลิปวีดีโอข้างล่างหรือเลือกซื้อได้ในร้านค้าหมวดหมู่ลดราคาค่ะ

ขอขอบคุณที่ร่วมสนับสนุนค่ะ! และขอให้มีความสุขในวันหยุดนี้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม