เราจะทำการปรับความสมดุลของสกิลหลายสกิลในภาคเสริม 3.6.0 ซึ่งจะมีการปรับปรุงใหม่ทั้งหมดให้กับสกิลเดิมสองสกิลค่ะ
หนึ่งในนั้นก็คือ Flame Totem ซึ่งได้ถูกออกแบบใหม่เป็นสกิลแนวศักดิ์สิทธิ์
ที่ใช้คอมโบกันกับ Consecrated Ground ได้พร้อมกับเอฟเฟคใหม่ให้เข้ากับแนวศักดิ์สิทธิ์ด้วยค่ะ

นอกจากการปรับความเร็วของกระสุนและความเสียหายของสกิลแล้ว กระสุนของ Flame Totem ยังสร้างความเสียหายกายภาพที่แปลงความเสียหายครึ่งนึงเป็นไฟอีกด้วย
นอกจากนี้ยังมีพาสซีฟใหม่ใกล้เทมพลาร์ ที่สามารถใช้งานร่วมกันกับการแปลงความเสียหายกายภาพได้ค่ะ

ในขณะที่ Flame Totem ทำงาน มันจะสร้างพื้นที่ศักดิ์สิทธิ์โดยรอบฐานของมัน
พื้นที่ศักดิ์สิทธิ์นี้ยังมีความพิเศษคือสามารถปกป้องคุณและเพื่อนของคุณจากสถานะคำสาปทุกชนิดขณะที่ยืนอยู่บนมันอีกด้วยค่ะ

ตัวพื้นที่ศักดิ์สิทธิ์เองก็ได้รับการเปลี่ยนแปลงนะคะ
นอกจากเพิ่มการฟื้นฟูพลังชีวิตแล้ว ยังทำให้การปะทะศัตรูที่อยู่บนพื้นที่ศักดิ์สิทธิ์มีโอกาสสร้างคริติคอลมากขึ้นอีกด้วย
นี่จะทำให้ Flame Totem ทำคริติคอลกับศัตรูที่อยู่ใกล้บ่อยขึ้น และสกิลอื่นๆของคุณก็จะทำคริติคอลบ่อยขึ้นกับศัตรูที่อยู่ใกล้ Flame Totem ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม