การประกาศภาคเสริม 3.6.0 ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วนะคะ! ซึ่งรายละเอียดทั้งหมดจะถูกเผยในวันอังคารที่ 19 กุมภาพันธ์ (เวลาแปซิฟิก)
และในระหว่างนั้น เราได้นำตัวอย่างที่ซ่อน Alpine ที่สามารถค้นพบได้ในภาคเสริม 3.6.0 มาให้ทุกคนได้รับชมค่ะ
หากคุณพลาดตัวอย่างที่ซ่อน Haunted ครั้งก่อน สามารถดูย้อนหลังได้โดย คลิกที่นี่ ค่ะ

พร้อมกันนี้เราได้จัดงานลดราคาคลังเก็บของทุกชนิดด้วย ซึ่งมีทั้ง Fragment Tab, Map Tab, Premium Stash Tab Bundles, Premium Quad Stash Tab, Essence Tab, Divination Tab, Currency Tab และ Guild Stash Tabs ในราคาสุดพิเศษค่ะ!
คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าที่ลดราคาได้เลยค่ะ

เราจะทำการลดราคาทั้งวันหยุดสุดสัปดาห์นี้ และจะสิ้นสุดลงวันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2019 เวลา 10:00 (เวลาไทย)

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุน! แล้วพบกันใหม่สัปดาห์หน้านะคะเหล่าเอ็กไซล์!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม