เข้าเซิพไม่ได้ มันขึ้น failed to connect to instance

ผมได้ทำการลงเกมแล้ว พอกดเข้าไป มันก็ไม่ยอมเข้าไปในเกม แต่เด้งออกมาพร้อมบอกว่า failed to connect to instance ใครพอจะมีวิธีแก้ไข ช่วยบอกหน่อยนะครับ
ลบเกมลงใหม่หลายครั้งแล้ว ไม่หายครับ แต่ก่อนเล่นได้ปกติ พอรวมเซิบ เป็ฯเลย
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 10 ก.ค. 2017 16:45:49
ใช้ Sinet หรือป่าวครับถ้าใช่โทรไปแจ้งครับไม่เกิน 1 ชั่วโมงเล่นได้
"
Ruk_killerZa เขียน:
ผมได้ทำการลงเกมแล้ว พอกดเข้าไป มันก็ไม่ยอมเข้าไปในเกม แต่เด้งออกมาพร้อมบอกว่า failed to connect to instance ใครพอจะมีวิธีแก้ไข ช่วยบอกหน่อยนะครับ
ลบเกมลงใหม่หลายครั้งแล้ว ไม่หายครับ แต่ก่อนเล่นได้ปกติ พอรวมเซิบ เป็ฯเลย

สวัสดี!

หากคุณยังประสบปัญหานี้อยู่โปรดติดต่อเราที่ techsupport@grindinggear.com เรายินดีที่จะช่วยคุณแก้ปัญหานี้ :)

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม