งานกิจกรรมชิงแพคเกจงาน ExileCon จัดโดย Zizaran จะเริ่มขึ้นวันอาทิตย์ (เวลาไทย) โดยได้เปิดให้ทุกคนสามารถสมัครได้แล้วค่ะ อย่าลืมสมัครนะคะถ้าหากต้องการทดสอบความสามารถของตัวเองกับเหล่าผู้แข่งขัน Path of Exile คนอื่นๆเพื่อชิงของรางวัลเป็นแพ็คเกจไปงาน ExileCon! สุดสัปดาห์นี้ก็ยังเป็นสุดสัปดาห์ลดราคาคลังเก็บของอีกด้วย ซึ่งเราจะทำการลดราคาคลังเก็บของทุกชนิด นอกจากนี้เรายังได้วางขายสินค้าแฟชั่นใหม่ เอฟเฟควาป Sulphite และยังได้นำ กล่องปริศนา Sin and Innocence กลับมาขายในช่วงเวลาจำกัดอีกด้วย

งานแข่งชิงแพคเกจ ExileCon โดย Zizaran - สังหารอัถสิริ

อย่างที่ทุกคนทราบ สุดสัปดาห์นี้นักสตรีมที่เป็นที่นิยม Zizaran ได้เป็นเจ้าภาพจัดงานแข่งชิงแพคเกจ ExileCon ขึ้น ซึ่งผู้ชนะจะได้รับแพคเกจไปงาน ExileCon แบบ VIP พร้อมสิทธิ์ในการเข้าแข่งขันในรอบสุดท้ายบนเวที ExileCon! สปอนเซอร์ของ Zizaran นั่นก็คือ Method ร่วมมอบของรางวัลเพิ่มเป็นแพคเกจงาน ExileCon ให้กับตำแหน่งรองชนะเลิศอีกด้วยค่ะ

งานกิจกรรมจะเริ่มวันที่ 28 กรกฎาคมเวลา 09:00 น (เวลาไทย) ซึ่งจะใช้เวลา 12 ชั่วโมง พูดเล่นจะต้องแข่งขันกันในสภาวะแวดล้อมแบบ Hardcore Solo-Self Found เพื่อสังหาร อัถสิริ, ราชินีแห่งวาล์ บนวิหาร Apex of Sacrifice เป็นคนแรก และตอนนี้คุณสามารถสมัครเข้าร่วมกิจกรรมได้แล้วด้วยการคลิกที่ปุ่ม ‘เข้าร่วม’ ใต้หน้าต่างเลือกตัวละครค่ะ

งานลดราคาคลังเก็บของ

สุดสัปดาห์นี้เราได้จัดงานลดราคาคลังเก็บของซึ่งจะมีคลังเก็บของทุกชนิดในราคาพิเศษ! ทุกชนิดเลยค่ะไม่ว่าจะเป็น คลังสะสมไอเทมยูนิค, คลังชิ้นส่วน, คลังเก็บแผนที่, คลังพรีเมี่ยมชุดสุดคุ้ม, คลังพรีเมี่ยมยักษ์, คลังเก็บ Essence, คลังเก็บการ์ด, คลังเก็บเคอเรนซี่ และ คลังกิลด์ค่ะ! คลิก ที่นี่ เพื่อเลือกซื้อคลังเก็บของที่ลดราคาทั้งหมดค่ะ

การลดราคาครั้งนี้จะสิ้นสุดลง วันอังคารที่ 30 กรกฎาคม 2019 เวลา 0:00 (เวลาท้องถิ่นจากเครื่องของคุณ)

เอฟเฟควาป Sulphite

เราได้วางขายสินค้าแฟชั่นใหม่นั่นก็คือ เอฟเฟควาป Sulphite ในร้านค้าแล้ว! ด้วยความเรียบง่ายและโทนสีเหลืองที่มีเอฟเฟคสายฟ้าฟาดและชิ้นส่วนของแร่วอลทาซิกซัลไฟต์ลอยหมุนวนไปมา รับชมตัวอย่างได้จากวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

กล่องปริศนา Sin and Innocence

สุดสัปดาห์นี้เรายังได้นำกล่องปริศนาที่ได้รับความนิยมสูงสุดจากผู้เล่นของเรานั่นก็คือกล่อง Sin and Innocence กลับมาวางขายอีกครั้งค่ะ! นี่เป็นโอกาสที่คุณจะสามารถลุ้นรับสินค้าแฟชั่น Sin and Innocence ในราคาเพียง 30 ท่านเท่านั้นค่ะ! กล่องปริศนา Sin and Innocence จะมีวางขายไปจนถึง วันอังคารที่ 30 กรกฎาคม 2019 เวลา 0:00 (เวลาท้องถิ่นจากเครื่องของคุณ) รับชมตัวอย่างสินค้าภายในกล่องปริศนาได้จากวีดีโอตัวอย่างด้านล่างค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนมาโดยตลอดนะคะ! ขอให้มีความสุขวันหยุดสุดสัปดาห์นี้และขอให้ผู้ร่วมแข่งขันทุกคนโชคดีค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม