เราจะเริ่มต้นสัปดาห์นี้ด้วยการวางขายเอฟเฟคสกิล Sunprism Herald! สินค้าแฟชั่นเอฟเฟคสกิลนี้จะมาแทนที่เอฟเฟคมาตรฐานของเจม Herald ของคุณหนึ่งเจมด้วยเอฟเฟคหมอกที่มีสีสันสวยงาม รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

เราขอแนะนำให้ลองใช้เอฟเฟคสกิล Sunprism Herald ใหม่นี้คู่กับชุดที่แวววาวอย่าง ชุดเกราะเซ็ต Seraph, ปีก Seraph Spirit, สกินอาวุธ Illusionist, สกินโล่ Sunprism และ เอฟเฟคตัวละคร Innocence

ขอขอบคุณที่ให้การสนับสนุนเป็นอย่างสูงค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม