เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมาเราได้ประกาศกิจกรรมสังหารคิทาว่าบทที่ 5 ซึ่งเป็นกิจกรรมหาผู้ท้าชิงคนสุดท้ายสำหรับงาน ExileCon ผู้ชนะกิจกรรมดังกล่าวจะได้ไปแข่งกับ tie23he, dsfarblarwaggle และ Leaf ในรอบสุดท้ายบนเวที ExileCon เดือนพฤศจิกายนที่จะถึงนี้ ศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ในโพสต์ประกาศนี้ค่ะ

แล้วก็อีกอย่างนึงนะคะ เนื่องจากมีการขอเข้ามาเป็นจำนวนมาก เราได้ทำให้การแข่งครั้งนี้มี seed ตายตัว! นั่นหมายความว่าผู้เข้าแข่งขันจะได้พบกับพื้นที่ที่เหมือนกันทุกคนค่ะ

เรายังได้จัดเตรียมสินค้าแฟชั่นไว้เป็นของรางวัลสำหรับห้าอันดับแรกที่ทำเวลาการตั้งหารได้เร็วที่สุดอีกด้วย ผู้เข้าแข่งขันที่ทำเวลาได้ดีที่สุดทั้งห้าคนจะได้รับ ชุดเกราะเซ็ต Wasteland Warrior, ดวงตาส่องแสงสีแดง, ปีก Reptilian, เอฟเฟคสกิล Gloom Herald, เอฟเฟคตัวละคร Blood Guard, เอฟเฟคอาวุธ Blood Guard, รอยเท้า Blood Guard, สัตว์เลี้ยง แพะสองขา และ เอฟเฟควาป Vaal Viper ค่ะ

หากคุณไม่สามารถเข้าร่วมงานแข่งครั้งนี้ได้และไม่อยากพลาดงานนี้ สามารถรับชมถ่ายทอดสดได้ทาง twitch.tv/pathofexile ในวันที่ 18 สิงหาคม (เวลาไทย) ค่ะ! งานนี้จะได้รับการแคสโดย Raiz และ Ziggy (ติดตามทวิตเตอร์ของพวกเขาได้ ที่นี่ และ ที่นี่) งานนี้รับประกันความมันส์ค่ะ!

แล้วเจอกันที่นั่นนะคะ เอ็กไซล์!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม