เราจะส่งท้ายสัปดาห์นี้ด้วยการเปิดตัวเอฟเฟคสกิล Celestial Lightning Trap! พร้อมกันนี้ สุดสัปดาห์นี้เรายังจะนำกล่องปริศนา Apocalypse กลับมาวางขายในร้านค้าด้วยค่ะ!

มีเอฟเฟคสกิล Celestial ให้สะสมเพิ่มอีกอย่างแล้วนั่นก็คือ Celestial Lightning Trap ซึ่งจะมาแทนเอฟเฟคมาตรฐานของสกิล Lightning Trap ด้วยเอฟเฟคอวกาศที่จะทิ้งหางสีม่วงขาวไว้ตามทางค่ะ รับชมตัวอย่างได้จากวีดีโอด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อซื้อสินค้าค่ะ

พร้อมกันนี้ สุดสัปดาห์นี้เรายังจะนำกล่องปริศนา Apocalypse กลับมาวางขายในร้านค้าด้วย นั่นหมายความว่าคุณมีโอกาสที่จะได้สินค้าแฟชั่น Automaton และ Wasteland ในราคาเพียง 30 แต้มเท่านั้น! กล่องปริศนา Apocalypse จะกลับมาวางขายจนถึง วันอังคารที่ 13 สิงหาคม 2019 เวลา 0:00 (เวลาท้องถิ่นจากเครื่องของคุณ) ถ้าคุณลืมว่ากล่องปริศนานี้มีอะไรบ้างสามารถรับชมได้จากวีดีโอด้านล่างค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุน! แล้วพบกันใหม่สัปดาห์หน้าค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม