ยิงกระสุนอาคมอย่างต่อเนื่องเพื่อกำจัดศัตรูของคุณด้วยเอฟเฟคสกิล Arcane Barrage ใหม่ล่าสุดของเรา หากคุณต้องการรับชมตัวอย่างเอฟเฟคสกิล Arcane Barrage คุณสามารถรับชมได้จากวีดีโอตัวอย่างด้านล่าง และถ้าคุณต้องการซื้อก็สามารถซื้อได้จากร้านค้าของเราที่นี่ค่ะ

หากคุณต้องการแต่งตัวละครของคุณให้เป็นจอมขมังเวทย์อาคมเราขอแนะนำ ชุดเกราะเซต Arcane, ปีกแฟชั่น Arcane, เอฟเฟคตัวละคร Madcap, สกินมีด Madcap และ เอฟเฟครอยเท้า Madcap

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม