เมื่อสุดสัปดาห์ที่ผ่านมาเราไล่เปิด Path of Exile: Delirium ไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วและเราภูมิใจมากที่ได้ทำลายสถิติยอดผู้เล่นสูงสุดอีกครั้ง และถึงแม้ว่าอาจจะมีปัญหาทางด้านเซิร์ฟเวอร์เล็กน้อยและถูกยิงเซิร์ฟเวอร์ด้วย แต่โดยรวมแล้วก็ค่อนข้างล่างลื่น

เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมาเราได้ปล่อยแพทช์ฉุกเฉินสองแพทช์และสำหรับวันนี้ก็อีกหนึ่งแพทช์ นอกจากนี้เรายังได้วางจำหน่ายสินค้าแฟชั่นใหม่กว่า 38 รายการผ่านทางกล่องปริศนา Thaumaturgyอีกด้วย

เราคอยอ่านข้อเสนอแนะเกี่ยวกับเดลิเรียมจากผู้เล่นทุกคนอยู่โดยตลอดนับตั้งแต่ที่มันถูกปล่อยออกมาสู่สาธารณชน และขณะนี้เราอยู่ในขั้นตอนการเตรียมการเกี่ยวกับ “ประกาศจากทีมงานผู้พัฒนา” ที่จะพูดถึงสิ่งสำคัญในวันพรุ่งนี้ (เนื่องจากวันนี้เราต้องดูว่าเราสามารถทำอะไรได้บ้าง) ขอบคุณทุกคนที่รอคอยนะคะ!

และในระหว่างที่ทุกคนรออัพเดทจากเรา คุณสามารถรายงานปัญหาเข้ามาได้ทางบอร์ดรายงานบัค และขอขอบคุณทุกคนสำหรับข้อเสนอแนะและการสนับสนุนที่มีมาโดยตลอดค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม