จับเอกไซล์ของคุณแต่งเป็นตัวละครลับด้วยชุดเกราะเซ็ต Balefire ใหม่ล่าสุด คุณไม่รู้หรอกว่าหน้าตาแบบไหนที่ซ่อนอยู่ภายใต้หน้ากากนั่น แต่เรามั่นใจว่าชุดเกราะเซตนี้ดูดีกับทุกคนแน่นอนค่ะ! แต่งชุดเกราะเซ็ต Balefire ให้เต็มยศด้วย แฟชั่นติดหลัง Balefire และ เอฟเฟคออร่า Balefire นอกจากนี้ยังมี เอฟเฟควาป Balefire ที่ออกแบบมาในสไตล์เดียวกันด้วย รับชมวีดีโอตัวอย่างด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อซื้อชุดเกราะเซ็ต Balefire ในร้านค้าค่ะ

สุดสัปดาห์นี้เรายังได้ลดราคาคลังเก็บของทุกชนิดไม่ว่าจะเป็น คลัง Delve, คลังสะสมไอเทมยูนิค, คลังเก็บชิ้นส่วน, คลังเก็บแผนที่, คลังพรีเมี่ยมชุดสุดคุ้ม, คลังพรีเมี่ยมยักษ์, คลังเก็บเอสเซ้นส์, คลังเก็บไพ่พยากรณ์, คลังเก็บเคอเรนซี่, และคลังกิลด์! คลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อคลังเก็บของที่ลดราคาค่ะ

งานลดราคาครั้งนี้มีไปตลอดสุดสัปดาห์และจะสิ้นสุดลง วันจันทร์ที่ 23 มีนาคม 2020 เวลา 23:00 (แสดงในเวลาท้องถิ่นของคุณ)

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนและขอให้ทุกคนมีความสุขสุดสัปดาห์นี้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม