มาเพิ่มความลึกลับให้กับชุดของคุณด้วยเอฟเฟค Stygian ชิ้นใหม่ล่าสุดของเรากันดีกว่า เอฟเฟคตัวละคร, สกินอาวุธ, และเอฟเฟคอาวุธ เซ็ต Stygian ใหม่ล่าสุดนี้จะตอบโจทย์ผู้ที่ต้องการเอฟเฟคสีฟ้าได้อย่างลงตัว รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือเลือกซื้อสินค้าแฟชั่นเหล่านี้ได้ในร้านค้าของเราค่ะ

หากคุณต้องการให้เอกไซล์ของคุณดูเป็นยมทูตที่มีสไตล์ เราขอแนะนำให้ใส่สินค้าแฟชั่นใหม่เหล่านี้คู่กับชุดเกราะเซ็ต Revenant ตามตัวอย่างด้านล่างค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม