ใช้ประโยชน์จากการทดลองอันหลุดโลกด้วยเอฟเฟคใหม่ Project Essence Drain และ Scientist Essence Drain แฟชั่นสกิลเหล่านี้จะมาแทนที่เอฟเฟคมาตรฐานของสกิล Essence Drain เอฟเฟคที่มีแสงสีส้มสว่างออกมาและเอฟเฟคที่มีประกายไฟฟ้าสีเขียวตามลำดับ รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือเลือกซื้อสินค้าได้ในร้านค้าของเราค่ะ

หากคุณกำลังมองหาเครื่องแต่งกายที่เข้ากันได้กับเอฟเฟค Essence Drain ใหม่นี้ เราขอแนะนำชุดเกราะเซ็ต Balefire, แฟชั่นติดหลัง Balefire, เอฟเฟคตัวละคร Harlequin และเอฟเฟคอาวุธ Harlequin

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม