เราได้เตรียมการให้สำนักข่าวเข้าทัวภาคเสริม 3.11 พร้อมแล้วซึ่งจะเริ่มต้นสัปดาห์หน้า ในขณะเดียวกันการพัฒนาภาคเสริมและเตรียมการประกาศก็เป็นไปอย่างต่อเนื่อง โดยเรามีกำหนดการประกาศในวันที่ 3 มิถุนายน (เวลาไทย) ข่าวอื่นสำหรับวันนี้ - ได้เวลาของงานลดราคาคลังเก็บของแล้วค่ะ งานนี้มีคลังทุกชนิดไม่ว่าจะเป็น คลังเหมือง, คลังสะสมไอเทมยูนิค, คลังเก็บชิ้นส่วน, คลังเก็บแผนที่, คลังพรีเมี่ยมชุดสุดคุ้ม, คลังพรีเมี่ยมยักษ์, คลังเก็บเอสเซ้นส์, คลังเก็บไพ่พยากรณ์, คลังเก็บเงินตรา, และคลังกิลด์ (PC เท่านั้น)! คลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าที่ลดราคาค่ะ

งานนี้จะมีไปตลอดทั้งสุดสัปดาห์และจะสิ้นสุด วันอังคารที่ 26 พฤษภาคม 2020 เวลา 0:00 (แสดงในเวลาท้องถิ่นของคุณ) หากคุณต้องการแต้มเพิ่มเพื่อเลือกซื้อสินค้าเราขอแนะนำแพ็คสนับสนุน Delirium ก่อนที่มันจะเลิกวางจำหน่ายอย่างถาวรค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุน! ขอให้ทุกคนมีความสุขสุดสัปดาห์นี้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม