น่ากลัว? มี! หนวด? ก็มี! เอฟเฟคอาวุธและสกินอาวุธ Void ชิ้นใหม่นี้อัดแน่นไปด้วยเสน่ห์ของหนวดปลาหมึกหนุบหนับที่รัดอาวุธของคุณไว้แน่น แล้วมันจะรัดหัวใจของคุณเป็นรายต่อไป รับชมวีดีโอตัวอย่างของพวกมันได้ด้านล่างหรือเลือกซื้อสินค้าได้ที่นี่ค่ะ

เอฟเฟคอาวุธและสกินอาวุธ Void นี้ถูกออกแบบมาให้เข้ากันได้อย่างดีเยี่ยมกับชุดเกราะเซ็ต Elder, ปีกแฟชั่น Void และสัตว์เลี้ยงน่าเกลียดสองตัวที่เราพึ่งวางจำหน่ายไปเมื่อวานค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม