หากคุณชอบแฟชั่นที่ได้แรงบันดาลใจจากเอลเดอร์ ต้องนี่เลยสกิลเอฟเฟคใหม่ล่าสุดสำหรับ Volatile Dead, Detonate Dead และ Desecrate! เอฟเฟคสกิลเหล่านี้จะมาแทนที่เอฟเฟคมาตรฐานของสกิลดังกล่าวด้วยเอฟเฟคใหม่สีดำมืดและหนวดปลาหมึกหนึบหนับ รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

สำหรับชุดที่เข้ากันเราขอแนะนำให้ใส่ชุดเกราะเซ็ต Elder คู่กับปีกแฟชั่น Void, เอฟเฟคตัวละคร Void, สกินอาวุธ Void และเอฟเฟคอาวุธ Void

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม