ถึงเวลาตกแต่งที่ซ่อนของคุณตามเทศกาลฮาโลวีนแล้วค่ะ! ของตกแต่งสุสานศักดิ์สิทธิ์ชิ้นนี้มีทุกสิ่งที่เกี่ยวข้องกับฮาโลวีนไม่ว่าจะเป็น ฟักทองแกะสลักส่องแสง, เศษหญ้าที่เหี่ยวเฉา, และโครงกระดูก แต่สำหรับใครที่เน้นเอาฮาไม่เน้นเสียงกรี๊ดก็อาจจะสนใจสัตว์เลี้ยงใหม่ล่าสุดโครงกระดูกเต้นระบำก็ได้นะคะ ทั้งหน้าตาและท่าทางอันตลกของมันทำให้มันเหมาะที่จะเป็นเพื่อนร่วมเดินทางไปกับเอ็กไซล์ของคุณด้วยหรือแม้แต่นำมาไว้ในที่ซ่อนก็ได้

สินค้าแฟชั่นทั้งสองชิ้นนี้จะมีวางจำหน่ายในช่วงเทศกาลฮาโลวีนเท่านั้น

รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม