หากคุณชอบแฟชั่นจากซีรีย์ Stygian ลองดูนี่เลยสกินโล่ Stygian ใหม่ล่าสุด! มันถูกตกแต่งด้วยลวดลายอันปราณีตพร้อมหัวกะโหลกไฟสีฟ้า รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

แต่งให้ครบชุดด้วยแฟชั่น Stygian จากร้านค้าของเราอาทิเช่นชุดเกราะเซ็ต, ปีกแฟชั่น, สกินอาวุธ, เอฟเฟคอาวุธ, เอฟเฟคตัวละครและเอฟเฟครอยเท้า ปิดท้ายด้วยเอฟเฟคใหม่ล่าสุดแฟชั่นติดหมวกเพลิงมนตราเพื่อเพิ่มเปลวไฟให้กับหมวกของคุณเข้าไปอีกค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม