เมื่อต้นสัปดาห์นี้ เราได้ประกาศสามมหากิจกรรมสำหรับเดือนธันวาคมนี้ค่ะ นั่นก็คือ Mayhem, Endless Delve กับ Flashback ซึ่งผู้เล่นอันดับสูงที่สุดในแต่ละกิจกรรมจะได้รับรางวัล Demigod’s Authority ชิ้นใหม่ เราได้ให้คุณดูตัวอย่างเรียกน้ำย่อยในโพสต์ประกาศไปบ้าง แต่ไอเทมเหล่านี้ยังมีโมเดลสามมิติและเอฟเฟคใหม่ที่น่าทึ่งที่เราอยากให้คุณเห็นด้วยค่ะ

คุณยังสามารถโอนลักษณะภาพโมเดลกับเอฟเฟคออร่าของดาบนี้ไปใช้กับดาบมือเดียวเล่มอื่นๆ ด้วยการใช้ Skin Transfer ได้ด้วยค่ะ! เราอดใจรอดูผู้เล่นร่วมกิจกรรมนี้แทบไม่ไหวแล้วค่ะ ขอให้ทุกคนโชคดีนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม