เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา เราได้ประกาศไปว่าเราจะจัดกิจกรรมที่เป็นที่เรียกร้องกันมากอันได้แก่กิจกรรม Endless Delveที่เป็นที่เรียกร้องกันมาก ซึ่งจะเริ่มขึ้นตั้งแต่วันที่ 11 ธันวาคมเป็นต้นไป คุณจะได้เล่นกิจกรรมนี้แค่ภายในเหมืองอะซูไรต์เพียงเท่านั้น แปลว่าคุณจะต้องการความช่วยเหลือเล็กน้อยในการเริ่มกิจกรรมนี้ ไม่ต้องห่วงค่ะ เราจัดให้คุณแล้ว!

เราจะเปิดให้ใช้ไอเทมเริ่มต้น 11 ชิ้นที่ตัวละครใหม่ในกิจกรรม Endless Delve จะได้รับ ตัวละครแต่ละตัวจะได้รับไอเทมที่เหมาะสมกับคลาสของตัวเอง แต่คุณสามารถแบ่งปันไอเทมระหว่างตัวละครได้ด้วยการใช้คลังเก็บของของคุณนะคะ ผู้เล่น Path of Exile ที่เล่นมานานอาจเคยเห็นไอเทมเหล่านี้จากการแข่งขัน Descent ที่เคยจัดขึ้นในอดีตมาก่อน ดูไอเทมเหล่านี้ได้ข้างล่างเลยค่ะ!

ขอให้โชคดีนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม