อยู่เมือง เกมสค้างครับ ปิดเกมสไม่ได้ endtaskก้ไมไ่ด้ ปิดคอม คอมก้ไม่ปิด

เป็นตอนแพทริทัวอะครับ พิ่งเปนเลย ลีควันที่2 วันแรกเล่นปรกติดีครับ

อยู่เมือง เกมสค้างครับ ปิดเกมสไม่ได้ endtaskก้ไมไ่ด้ ปิดคอม คอมก้ไม่ปิด กดไห้ ปิดคอม จอผมมานดับ แต่cpuไม่ดับ ผมต้องกดปุ่มshut downที่เคสเอง อะครับ
แก้ยังไงหรอครับ
ปิดเกมสไม่ได้
มานขึ้น not respond poeในวินโดวกด endtask ก็ไม่ปิดไห้ เกมสค้างอย่อย่างนั่นครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 17 ม.ค. 2021 11:43:18

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม