ทำให้ย่างก้าวของท่านกระฉับกระเฉงควบคู่ไปกับเพื่อนคู่ใจที่มีชีวิตชีวาด้วยสัตว์เลี้ยงดัชชุน Thaumaturgy ตัวใหม่! ท่านจับตาดูมันได้ทางด้านล่างนี้ หรือเลือกซื้อสินค้าชิ้นนี้ได้ที่นี่ค่ะ

สัตว์เลี้ยงดัชชุน Thaumaturgy ตัวนี้เข้ากับชุดเกราะ Thaumaturgy, หมวกฮู้ด Thaumaturgy, โล่ Thaumaturgy และผ้าคลุม Thaumaturgy ได้เป็นอย่างดีดังภาพด้านล่างนี้ค่ะ

นอกจากนี้เรายังจัดงานลดราคาสินค้าแฟชั่นจากกล่องปริศนา Warlord ในสุดสัปดาห์นี้อีกด้วยค่ะ! ท่านสามารถรับชมสินค้าทุกชิ้นที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ หากท่านต้องการแต้มมาใช้จ่ายในงานลดราคาครั้งนี้ เราขอแนะนำให้ท่านลองรับชมแพ็คสนับสนุน Ritual กับ Ultimatum นะคะ!

ท้ายที่สุดนี้ อย่าลืมนะคะว่ากิจกรรมท้าแข่งประจำคลาสของ Zizaran จะเริ่มขึ้นในสุดสัปดาห์นี้! ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่ค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะที่ท่านให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม