เราจะทำการถ่ายทอดสดพิเศษเพื่อเผยรายละเอียดเต็มๆ ของภาคเสริม Scourge ในเวลา 2:00 น. ของวันที่ 15 ตุลาคม โพสต์นี้มีรายละเอียดทุกอย่างที่ท่านควรทราบก่อนที่จะเริ่มการถ่ายทอดสดค่ะ

ก่อนอื่น อย่าลืมรับชมวิดีโอตัวอย่างเรียกน้ำย่อยทางด้านล่างนะคะ!

งานประกาศเริ่มตอนไหน?

การถ่ายทอดสดนี้จะเริ่มขึ้นในวันที่ 15 ตุลาคม เวลา 2:00 น. ซึ่งเป็นในวันพฤหัสบดีที่ 14 ตุลาคม 2021 เวลา 15:00 น. ตามเวลาท้องถิ่นของท่าน หากท่านต้องการรับชมโพสต์นี้ตามเวลาท้องถิ่นของท่าน ท่านต้องล็อกอินบัญชีของท่านโดยมีการตั้งค่าที่ถูกต้อง หากท่านมีข้อสงสัยในเรื่องของเวลา ท่านดูจากเคาท์ดาวน์บนหน้าแรกของเว็บไซต์เราได้เป็นหลักค่ะ

ในงานจะมีอะไรบ้างครับ?

เราจะเริ่มการถ่ายทอดสดด้วยการเผยตัวอย่างของ Path of Exile: Scourge ตามด้วยการดำดิ่งสู่เนื้อหาและฟีเจอร์ใหม่ๆ ที่ถูกเพิ่มเข้ามาในภาคเสริมนี้ค่ะ

หลังจากการเผยเนื้อหาต่างๆ ZiggyD จะร่วมกับคริส วิลสันเพื่อเข้าสู่ช่วงถามตอบคำถามสดๆ จากแชท Twitch โดยการถ่ายทอดสดทั้งหมดที่รวมถึงช่วงถามตอบนั้นย่อมใช้เวลาประมาณ 1 ชั่วโมงกว่านั่นเอง

รับชมได้ที่ไหนครับ?

ติดตามชมได้ที่ www.twitch.tv/pathofexile เพื่อรับชมการถ่ายทอดสดค่ะ นอกจากนี้เรายังยินดีให้ร่วมสตรีมการถ่ายทอดสดอีกด้วย ดังนั้นท่านจะสามารถรับชมการถ่ายทอดสดร่วมกับสตรีมเมอร์คนโปรดของท่านที่แชนแนลของพวกเขา อย่าลืมชักชวนให้พวกเขามาร่วมรับชมกันนะคะ!

Twitch Drops เปิดใช้งานไหม?

ใช่ค่ะ Twitch Drops สำหรับ ปีก Dragonfly จะเปิดใช้งานตั้งแต่ช่วงเริ่มต้นการถ่ายทอดสด ไปจนถึง 8:00 น. ตามเวลาไทย สำหรับทุกแชนเนลที่สตรีม Path of Exile ในช่วงเวลานั้น

ท่านจะได้รับปีก Dragonfly หลังจากใช้เวลารับชมรวมกันเป็นเวลา 45 นาทีในช่วงเวลานี้ นั่นหมายความว่าทุกท่านที่รับชมการสตรีม Path of Exile ใดๆ เป็นเวลาดังกล่าวจะได้รับดรอปไอเทมชิ้นนี้ไปอย่างแน่นอน ซึ่งโปรโมชั่นนี้มีให้กับบัญชีในทุกระบบค่ะ

เพื่อเป็นมาตรการป้องกันล่วงหน้าเนื่องจาก Twitch ประสบปัญหามาไม่นานนี้ เราขอแนะนำให้ท่านเชื่อมต่อบัญชีของท่านก่อนที่จะเริ่มงานเพื่อไม่ให้พลาดของรางวัลนี้ไป หากท่านต้องการข้อมูลเพิ่มเติมในการเชื่อมบัญชี Twitch กับ Path of Exile ของท่าน ท่านสามารถ คลิกที่นี่

หากผมพลาดงานถ่ายทอดสดไป ผมจะดูการเผยเนื้อหาต่างๆ ได้ที่ไหนครับ?

หน้าประกาศทั่วไปของเราจะถูกปลดล็อกเมื่อมีการเผยข้อมูลต่างๆ ในการถ่ายทอดสดค่ะ ท่านสามารถจับตาดูเว็บบอร์ดข่าวสาร ได้เช่นกันเพื่อติดตามข้อมูลเพิ่มเติมหลังจากการถ่ายทอดสด นอกจากนี้งานประกาศของเราจะถูกอัพโหลดไปยัง แชนแนล YouTube ของเราเช่นกันหลังจากที่จบการถ่ายทอดสดแล้ว

ไว้พบกันครับ!

เราตั้งตารอให้ท่านได้เห็นผลงานของเราอยู่ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม