อย่างที่เรากล่าวไปก่อนหน้านี้ เราคาดว่าจะเปิดภาคเสริม 3.17 ของเราในช่วงต้นเดือนกุมภาพันธ์ ซึ่งแปลว่าลีกท้าทาย Scourge จะสิ้นสุดลงในเร็วๆ นี้ค่ะ หลายต่อหลายคนอาจสงสัยกันว่ามิติอสูรจะได้เป็นระบบเกมหลักของ Path of Exile หรือไม่?

คำตอบสั้นๆ ก็คือ ไม่ค่ะ เรายังไม่มีแผนในการนำมิติอสูรกลับมาในปัจจุบัน ระบบเกมนี้อาจกลับมาในอนาคต แต่เรายังไม่สามารถระบุได้ชัดเจนว่าจะกลับมาตอนไหน หรือว่ามิติอสูรนี้จะมีลักษณะอย่างไรเมื่อกลายเป็นเนื้อหาหลักของเกมนะคะ

หากคุณยังผ่านภารกิจท้าทายไม่ครบถ้วนในลีกนี้ คุณยังมีเวลาอีกไม่กี่สัปดาห์ในการผ่านภารกิจเหล่านั้นก่อนที่เราจะทำการอำลาผู้สุดท้ายที่สิันชีพ แล้วส่งมิติอสูรกลับสู่ที่ของมันค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม