เราจัดงานลดราคาเอฟเฟคสกิลจำนวนมากต้อนรับช่วงวันหยุดสุดสัปดาห์ค่ะ! เริ่มเล่นลีก Crucible ใหม่ที่จะเข้ามาในเร็วๆ นี้อย่างมีสไตล์ด้วยการเติมสีสันให้กับสกิลโปรดของคุณ หรือลองเอฟเฟคสกิลใหม่ๆ ที่โดนใจก็ได้เหมือนกัน! ลองดูสินค้าแฟชั่นทั้งหมดที่ลดราคากันได้นะคะ งานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 27 มีนาคม 2023 เวลา 21:00 น. ค่ะ (เวลาดังกล่าวแสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

ป้องกันเรือและสมบัติของคุณให้พ้นภัยไปด้วยเอฟเฟค Cannonade Volley! แล้วสวมวิญญาณโจรสลัดด้วยชุดเกราะเซ็ตกับแฟชั่นติดหลัง Corsair และธนูง้างมรณะ Spectral ให้ศัตรูอกสั่นขวัญแขวนกันไปข้าง!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม