เมื่อสองสัปดาห์ที่ผ่านมา เราได้เริ่มงาน craft competition และได้มีผลงานดีๆ ส่งเข้าประกวดมากมายค่ะ เราทราบว่าการสร้างผลงานดีๆ ต้องใช้เวลาค่ะ เพราะงั้นไม่ต้องรีบนะคะ คุณยังเหลือเวลาอีกสองสัปดาห์ค่ะ วันนี้เราจะมานำเสนอชิ้นงานที่ส่งเข้ามากันค่ะ

Stainless Steel Coin โดย MadWoof

Ventor's Gamble โดย April_Spades

Resonators โดย Shrubsy

Burial Chambers Coaster โดย ddaenekas

Path of Exile Cakes โดย ha3nn2ah1

Map Cakes โดย CbbK

Clockwork Golem โดย weerwolf_cz

Brutus Animatronics Digital Clock โดย antonowitch

เราจะคอยนำเสนอไฮไลท์จากงานให้ทุกท่านได้รับชมกันทุกสัปดาห์นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม