วันนี้เราได้ทำการปล่อยปีกใหม่ Seraph Grace ค่ะ! ซึ่งปีกใหม่นี้นอกจากจะมีปีกที่ส่องแสงเป็นประกายงดงามแล้ว มันยังมาพร้อมกับผ้าคลุมสีแดงประดับด้วยลวดลายสีทองคำอันงดงามอีกด้วยค่ะ ดูตัวอย่างจากวิดีโอข้างล่าง และจับจองเป็นเจ้าของได้โดย คลิกที่นี่ นะคะ

ปีกนี้ดูดีเข้ากับเซตแฟชั่น Seraph อื่นๆ เป็นธรรมดาอยู่แล้วค่ะ แต่เราก็มีแฟชั่นชิ้นอื่นมาแนะนำด้วยค่ะ ตัวอย่างเช่น Innocence Armour Set หรือ Innocence Sword หรือ Innocence Weapon Effect ก็เข้ากันได้ดีค่ะ และเพื่อให้ครบจริงๆ ปิดท้ายด้วย Seraph Portal Effect ก็ดีนะคะ

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม