เราได้จัดงานลดกระหน่ำสกินหมวกและเอฟเฟคหมวกทุกชิ้น ซึ่งมีมากกว่าร้อยรายการค่ะ ในระหว่างช่วงลดกระหน่ำนี้ เพียงซื้อสินค้าใดๆ ก็ได้ ไม่จำเป็นต้องเป็นหมวก ก็รับไปเลยสองต่อกับกล่องปริศนา Oriath ให้ได้ลุ้นสินค้าแฟชั่นมากมายในกล่องค่ะ!

ลดกระหน่ำสกินหมวก

ลดกระหน่ำครั้งนี้มี สกินหมวกและเอฟเฟคหมวก 140 อย่างมาร่วมรายการ ลดสูงสุดถึง 50% เลยทีเดียว และมีสินค้าราคาถูกสุดเพียง 15 แต้ม เท่านั้นเองค่ะ! สนใจเลือกซื้อได้ที่ หมวดลดราคา นะคะ ลดกระหน่ำครั้งนี้จะสิ้นสุดที่ วันอังคารที่ 9 ตุลาคม 2018 เวลา 0:00 (เวลาท้องถิ่นจากเครื่องของคุณ) ค่ะ หรือก็คือ วันอังคารที่ 9 ตุลาคม เวลา 5 โมงเย็น (เวลานิวซีแลนด์) ค่ะ

กล่องปริศนา Oriath

และในระหว่างการลดกระหน่ำนี้เรายังมีแจกโชคสองต่อ เพียงคุณใช้งานแต้มซื้อสินค้าอะไรก็ได้ รับไปเลย กล่องปริศนา Oriath หนึ่งกล่อง! คุณสามารถซื้ออะไรก็ได้ในร้านค้าด้วยแต้มค่ะ ไม่จำเป็นต้องเป็นสินค้าลดราคานะคะ เท่านี้ก็ได้รับ กล่องปริศนา แล้วค่ะ! โปรโมชั่นนี้ใช้ได้ทั้งบน PC และ Xbox One ค่ะ

โปรดทราบ: จํากัดสิทธิ์เพียงหนึ่งกล่องต่อหนึ่งบัญชีผู้ใช้เท่านั้นนะคะ การซื้อ supporter pack จะไม่ได้รับกล่องค่ะ แต่ท่านสามารถใช้งานแต้มที่ได้จาก supporter pack ซื้อสินค้าเพื่อรับกล่องได้ค่ะ

ถ้าคุณกำลังหาแต้มไว้ช้อปงานนี้ เราขอแนะนำ Delve Supporter Packs ค่ะ! If you're looking for some points to spend on this weekend's sale we recommend checking out the Delve Supporter Packs!

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยนะคะ! ขอให้มีความสุขสุดสัปดาห์นี้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม