เราได้ทำการปล่อยสกินไม้เท้า Plague Scribe ที่จะมาแทนที่ไม้เท้าที่คุณถือด้วยไม้เท้าที่เต็มไปด้วยยัญมนตราส่องแสงเปลวไฟสีฟ้าค่ะ สกินไม้เท้านี้ ยังเข้ากันได้ดีกับเซตชุดเกราะ Scholar จาก War for the Atlas Supporter Packs นะคะ ดูตัวอย่างจากวิดีโอข้างล่าง และจับจองเป็นเจ้าของได้โดย คลิกที่นี่ นะคะ

นอกจากชุด Scholar แล้ว ไม้เท้านี้ก็ยังเข้ากันได้ดีกับชุด Arcane ค่ะ ลองใส่มันกับ Arcane Armour Set, Arcane Weapon Effect และ Arcane Character Effect ก็ดูดีค่ะ คุณยังสามารถเปลี่ยนวาร์ปให้เป็น Arcane Portal Effect ให้เข้าเซตยิ่งขึ้นได้ด้วยนะคะ

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม