งาน Craft Competition ของเรากำลังเข้าสู่โค้งสุดท้ายแล้วค่ะ! เมื่อเราได้เห็นพรสวรรค์ของคอมมูนิตี้แล้วถึงกับตะลึงเลยค่ะ วันนี้เราได้เลือกไฮไลท์จากงานบางส่วนมาให้ทุกท่านได้ชมกันนะคะ! เหลืออีกสัปดาห์เดียวเท่านั้นนะคะที่จะสามารถส่งผลงานเข้ามาประกวดได้ ใครที่ยังไม่ได้ส่งเข้ามารีบๆ กันหน่อยนะคะ! งานนี้จะจบลงวันอังคารที่ 16 ตุลาคม เวลานิวซีแลนด์ และเราจะประกาศผู้ชนะในวันถัดไปค่ะ

อย่าลืมว่างานนี้มีของรางวัลเด็ดๆ แจกด้วยนะคะ!

ของรางวัล

ผู้ชนะ 3 อันดับแรก
  • ผู้ชนะ 3 คนจะได้โอกาสในการออกแบบเอ็กไซล์อันธพาลเป็นของตัวเองซึ่งมันจะอยู่กับเกม Path of Exil ตลอดไป คุณสามารถเลือกหน้าตาและชื่อของมันได้ (GGG ขอสงวนสิทธิ์ในการขอให้คุณแก้ถ้าดีไซน์ของคุณไม่เหมาะสมกับเกม)
  • ป้ายเว็บบอร์ด
  • โปสเตอร์ Path of Exile พร้อมลายเซ็น

ผู้ชนะ 5 อันดับแรก
  • หนังสือคอมมิค Path of Exile พร้อมลายเซ็น
  • เลือกเอฟเฟคอาวุธได้หนึ่งอย่าง

ผู้ชนะ 10 อันดับแรก
  • เสื้อยืดลายแร่เคออส
  • เลือกเอฟเฟคหมวกได้หนึ่งอย่าง

ผู้ชนะ 20 อันดับแรก
  • เลือกชุดแฟชั่นได้หนึ่งชุด

คุณสามารถดูข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับวิธีการเข้าร่วมการประกวดครั้งนี้ได้ที่ โพสต์นี้ และในระหว่างที่รอ คุณสามารถดูไฮไลท์จากงานเพื่อหาแรงบันดาลใจได้ข้างล่างนี้ค่ะ!

TheGreatE1

KabelSalat

Lyvric

elka_v

PiikaLatvija

Pandanuty

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน